Convert Quang 10/100M Netlink/ Suntech

400,000 

  • Tốc độ truyền :10/100Mb,
  • Nguồn điện : 5V 2A
  • Sử dụng 1 sợi quang để kết nối khoảng cách 25Km.
Mua ngay

Thông tin sản phẩm

Mô tả

MODEL: CH5100AB Loại kết nối cáp quang 1 sợi quang, SUNTECH CH5100AB . Single-Mode 25KM, Tốc độ truyền :10/100Mb, Nguồn điện : 5V 2A Sử dụng 1 sợi quang để kết nối khoảng cách 25Km. Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh ” Fast connect”, hoặc dùng hàn quang thông qua hộp phối quang ODF  Bảo hành : 24 Tháng lỗi 1 đổi 1 đổi mới  Suntech CH5100ab  10 / 100M thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100Base-TX và 100Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet nhu cầu. Thông số kỹ thuật: Tuân thủ IEEE802.3u 100BASE-TX và chuẩn 100BASE-FX         Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45                 Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 25KM kết nối  Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)          Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex         Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật  Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới 50.000 giờ Tiêu chuẩn: IEEE802.3 100BASE-TX và 100BASE-FX         công việc: full / half duplex         Bước sóng: 1310nm, 1550nm         Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface  LED chỉ số: POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDX  Tốc độ truyền dẫn: 100Mb / s         Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃         Độ ẩm tương đối: 5% -90%         Cáp Cat.5 UTP cáp IP         Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức     Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 1A gợn ≤50mV Hàng BH 1 năm lỗi 1 đổi 1 đổi mới

 

Gửi bình luận của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Convert Quang 10/100M Netlink/ Suntech”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Thông số kỹ thuật

  • MODEL: CH5100AB
  • Loại kết nối cáp quang 1 sợi quang, SUNTECH CH5100AB .
  • Single-Mode 25KM,
  • Tốc độ truyền :10/100Mb,
  • Nguồn điện : 5V 2A
  • Sử dụng 1 sợi quang để kết nối khoảng cách 25Km.

Xem thêm cấu hình chi tiết

Đặt mua Convert Quang 10/100M Netlink/ Suntech
Convert Quang 10/100M Netlink/ Suntech 400,000 
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!